Leiđarkerfi


Vefmyndavél Ólafsvík

Vefmyndavél Rif


 

Jón aflakóngur og Beata afladrottning 2019


Jón Einarsson varđ aflakóngur Sjósnć 2019, veiddi 431,82 kg og Beata Makilla varđ afladrottning međ 238,22 kg.
Annars voru úrslit eftirfarandi:
1. sćti: Jón Einarsson                        431,82 kg
2. sćti: Pawel Kuznia                        312,78 kg
3. sćti: Andrzej B Kapszukiewicz    298.16 kg.
Og í kvennaflokki;
1.sćti; Beata Makilla                         238,22 kg
2.sćti; Björg Guđlaugsdóttir              234,95 kg
3.sćti; Jóhanna Steingrímsdóttir          31,00 kg

Flestar tegundur:                                      međalţyngd
1. Albert Guđmundsson,          3 tegundir       6,840 kg
2. Guđjón Gunnarsson,            3 tegundir       5,836 kg
3. Andrzej B Kapszukiewicz , 3 tegundir       3,846 kg


Stćrsti ţorskur og stćrsti fiskur
1. Albert Guđmundsson, 19,540 kg
2. Guđjón Gunnarsson,   16.550 kg
3. Gunnar Jónsson,         11,260 -"-


Stćrsti ufsi:
1. Kristbjörn Rafnsson,           1,050 kg
2. Pawel Kuznia  ,                   0,890 kg
3. Andrzej B Kapszukiewicz, 0,770 kg.

Stćrsi karfi:
1. Albert Guđmundsson,         0,370 kg
2. Jón Einarsson.                     0,350 kg
3. Artur Panek,                        0.310 kg

Stćrsti steinbítur:
1, Andrzej B Kapszukiewicz, 1,890 kg


Aflahćstu bátar:
1.Bessa SH 175, skipstjóri Jóhannes Stefánsson,  253kg/stöng
2.Glaumur SH 260,skipstjóri Jón Einarsson          248kg/stöng
3.Andri SH 255, skipstýra Halldóra Unnarsdóttir, 221kg/stöng

Lokahóf var svo haldiđ í Voninni ţar sem formađurinn Sigurjón H Hjelm tók á móti ţreyttum og svöngum keppendum međ gómsćtu og glćsilegu hlađborđi eins og honum er einum lagiđ ţar sem allir borđuđu sig sadda.

Keppendum, skipstjórum og öllum ţeim sem komu ađ mótshaldi
er ţökkuđ ţátttakan og viđ minnum á ađ til ađ halda svona mót ţurfa allir ađ leggjast á eitt.Kveđja Stjórnin

Posted on 12 May 2013 by gg
Mótaskrá 2019

Sjóskip -Akranes
Ađalmót.15-16,mars Lokiđ
Innafélagsmót 11 og 19,maí,Lokiđ

Sjóve-Vestmanney.
Ađalmót  8-9.júní
Innanf.mót  ????

Sjósnć - Ólafsvík
Ađalmót  24-25 maí Lokiđ
Innanf.mót 27.Apríl Lokiđ


Sjór-Patreksfirđi
Ađalm.21-22.júní
Innanfélagsmót
????

Sjónes-Neskaupst
Ađalmót 5-6.júlí
Innanf.m 25.ágúst

Sjóak - Dalvík
Ađalmót.16-17.ágúst
Innanf,mót.12/13.júlí

Sjósigl -Siglufirđi
Ađalmót 23-24.Ágúst
Innanf.mót 20.júlí

Sjóís-???????????