Leiđarkerfi


Vefmyndavél Ólafsvík

Vefmyndavél Rif


 

Aflakóngar og drottningar

Aflakóngar Sjósnć

Veiđihćstu karlar á innanfélagsmóti Sjósnć hljóta titilinn Aflakóngur Sjósnć og fá til varđveislu farandbikar sem Apótek Snćfellsness gaf.

  • 1991 Birgir Ingvarsson
  • 1992 Sigurđur A. Guđmundsson
  • 1993 Friđrik J. Hjartar
  • 1994 Friđrik J. Hjartar
  • 1995 Friđrik J. Hjartar
  • 1997 Lárus Einarsson
  • 1998 Gylfi Sigurđsson
  • 1999 Steinţór Guđlaugsson
  • 2000 Gylfi Sigurđsson
  • 2001 Kristján Grímsson
  • 2002 Jón B. Andrésson
  • 2003 Helgi Bergsson
  • 2004 Helgi Bergsson
  • 2005 Helgi Bergsson
  • 2006 Guđni Gíslason
  • 2007 Hilmar A. Sigurđsson
  • 2008 Kristbjörn Rafnsson
  • 2009 Kristbjörn Rafnsson
  • 2010 Hilmar A. Sigurđsson
  • 2011 Ekkert mót
  • 2012 Jón B. Andrésson
  • 2013 Jón Einarsson
  • 2014 Jón Einarsson
  • 2015 Jón Einarsson
  • 2016 Jón Einarsson
  • 2017 Ekkert mót
  • 2018 Jón Einarsson

Afladrottningar Sjósnć

Veiđihćstu konur á innanfélagsmóti Sjósnć hljóta titilinn Afladrottning Sjósnć og fá til varđveislu farandbikar sem Brauđgerđ Ólafsvíkur gaf.
  • 1991 Sigrún Sigurđardóttir
  • 1992 Sonja Guđlaugsdóttir
  • 1993 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 1994 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 1995 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 1997 Sonja Guđlaugsdóttir
  • 1998 Hrefna R. Kristjánsdóttir
  • 1999 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2000 Guđrún Gísladóttir
  • 2001 Sonja Guđlaugsdóttir
  • 2005 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2006 Björg Guđlaugsdóttir
  • 2007 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2008 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2009 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2010 Björg Guđlaugsdóttir
  • 2011 Ekkert mót
  • 2012 Björg Guđlaugsdóttir
  • 2013 Björg Guđlaugsdóttir
  • 2014 Sigurbjörg Kristjánsdóttir
  • 2015 Hafrún Ćvarsdóttir
  • 2016 Björg Guđlaugsdóttir
  • 2017 Ekkert mót
  • 2018 Björg Guđlaugsdóttir


Sjóstangaveiđimót 2018
 ÁĆTLUĐ MÓT

Sjóskip -Akranes
Ađalm.23-24,mars
Innafél.m  ??????

Sjóve-Vestmanney.
Ađalmót  13-14.júlí
Innanf.m  7. apríl

Sjósnć - Ólafsvík
Ađalm.   8-9 júní
Innanf.m 28.Apríl


Sjór-Patreksfirđi
Ađalm.22-23.jún
Innanfélagsmót
Grindavík 7.júlí

Sjónes-Neskaupst
Ađalm. 20-21.júlí
Innanf.m 12.ágúst

Sjósigl -Siglufirđi
Ađalmót 17-18.ágúst
Innanf.m 21.júlí

Sjóak - Dalvík
Ađalm.24-25.ágúst
Innanfélagsm.7.júlí

Sjóís-???????????